Danh bạ Sở Nội vụ 
Danh bạ Sở Nội vụ 
Lãnh đạo Sở

Description: C:\Users\Loc\Desktop\DANG TIN\Hinh Ca nhan CQ\LDS\ChauThiThanhHa.jpg

Đ/c Châu Thị Thanh Hà: Giám đốc

Điện thoại: 0949 973 199

Email: Thanhha@ninhthuan.gov.vn

Description: C:\Users\Loc\Desktop\DANG TIN\Hinh Ca nhan CQ\LDS\tranhai.jpg

Đ/c Trần Hải: Phó Giám đốc

Điện thoại: 0918 096 103

Email: Tranhai@ninhthuan.gov.vn

Description: C:\Users\Loc\Desktop\DANG TIN\Hinh Ca nhan CQ\LDS\kimdung.jpg

Đ/c Lê Kim Dũng: Phó Giám đốc

Điện thoại: 0919 173 648

Email: Lkdung@ninhthuan.gov.vn

Description: C:\Users\Loc\Desktop\DANG TIN\Hinh Ca nhan CQ\HoaiNam.jpg

Đ/c Lê Hoài Nam: Phó Giám đốc

Điện thoại: 0918 364 440

Email: Hoainam.snv@ninhthuan.gov.vn



Phòng Thanh tra: ĐT: 0259 822 765; Fax: 0259 820 388


Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\NguyenThanhQuy.jpg

Nguyễn Huỳnh Thanh Khiết: Chánh Thanh tra

Điện thoại: 0944 248 181

Email: Thanhkhiet@ninhthuan.gov.vn

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\anhsuong.jpg

Nguyễn Thanh Quý: Chuyên viên Chính

Điện thoại: 0936 163 245

Email: Thanhquy@ninhthuan.gov.vn

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\loc_new.JPG

Nguyễn Kiều Vinh: Chuyên viên

Điện thoại: 0937 050 908

Email: Nguyenkieuvinh@ninhthuan.gov.vn

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\quoctrinh.jpg

Nguyễn Tấn Lộc: Chuyên viên

Điện thoại: 0907 658 815

Email: Tanloc@ninhthuan.gov.vn

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\ngoctrinh.jpg

Nguyễn Quốc Trình: Kế toán

Điện thoại: 0937 379 795

Email: Quoctrinh@ninhthuan.gov.vn

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\IMG_9730444.jpg

Lê Thị Ánh Sương: Chuyên viên

Điện thoại: 0123 405 0545

Email: Anhsuong@ninhthuan.gov.vn

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\ngoctrinh.jpg

Lê Thị Ngọc Trinh: Văn thư

Điện thoại: 0918 414 501

Email: Ngoctrinh@ninhthuan.gov.vn


Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\IMG_9730444.jpg

Trần Thị Thu: Chuyên viên

Điện thoại: 0127 788 9019

Email: Tranthithu@ninhthuan.gov.vn

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\thuyquynh.jpg

Lưu Thị Thúy Quỳnh: Chuyên viên

Điện thoại: 0918 546 467

Email: Thuyquynh@ninhthuan.gov.vn

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\khoa.jpg

Nguyễn Thị Như Khoa: Chuyên viên

Điện thoại: 0918812577

Email: Nhukhoa@ninhthuan.gov.vn

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\khoa.jpg

Trần Hồng Phượng: Chuyên viên tập sự

Điện thoại: 0918 717 121

Email: Hongphuong@ninhthuan.gov.vn


Phòng Quản lý nhân sự: 0259 3827 809

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\6copy.JPG

Nguyễn Ngọc Thành: Trưởng phòng

Điện thoại: 0983 322 623

Email: Ngocthanh@ninhthuan.gov.vn

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\vuhuy.jpg

Trần Vũ Huy: Chuyên viên

Điện thoại: 0984 636 242

Email: Vuhuy@ninhthuan.gov.vn

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\Vanhoa.jpg

Trịnh Lâm Hải: Chuyên viên

Điện thoại: 0919 173 666

Email: Lamhai@ninhthuan.gov.vn

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\Vanhoa.jpg

Nguyễn Văn Hòa: Chuyên viên

Điện thoại: 0949 962 951

Email: Vanhoa_snv@ninhthuan.gov.vn

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\PHONG.jpg

Trương Văn Phong: Chuyên viên Chính

Điện thoại: 0913 670 669

Email: Vanphong@ninhthuan.gov.vn

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\luan.jpg

Trần Đức Luận: Chuyên viên

Điện thoại: 0944 246 447

Email: Ducluan@ninhthuan.gov.vn

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\thuhien.jpg

Nguyễn Thị Thu Hiền: Chuyên viên

Điện thoại: 0937 070 187

Email: Thuhien@ninhthuan.gov.vn

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\xuan.jpg

Nguyễn Thị Đông Xuân: Chuyên viên

Điện thoại: 0917 442 022

Email: Dongxuan@ninhthuan.gov.vn

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\xuan.jpg

Nguyễn Thị Hiền Nhân: Chuyên viên tập sự

Điện thoại: 0973 275 717

Email: Hiennhan@ninhthuan.gov.vn


Phòng Tổ chức bộ máy: ĐT: 0259 839 159

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\ngoctien.jpg

Phạm Ngọc Tiến: Trưởng phòng

Điện thoại: 0906 353 039

Email: Pntien@ninhthuan.gov.vn

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\KHIET160copy.jpg

Trần Đức Lực: Chuyên viên

Điện thoại: 0908 007 487

Email: Ducluc@ninhthuan.gov.vn

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\chihuyen.jpg

Huỳnh Thị Chí Huyên: Chuyên viên

Điện thoại: 0914 407 229

Email: Htchihuyen@ninhthuan.gov.vn

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\KHIET160copy.jpg

Trương Thị Minh Khiết: Chuyên viên

Điện thoại: 0913 670 767

Email: Minhkhiet@ninhthuan.gov.vn

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\hongnhung.jpg

Hồ Tấn Hồng Nhung: Chuyên viên

Điện thoại: 0949 728 691

Email: Hthongnhung@ninhthuan.gov.vn

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\nhat.jpg

Nguyễn Đăng Nhật: Chuyên viên

Điện thoại: 0984 941 770

Email: Dangnhat@ninhthuan.gov.vn

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\truyen.jpg

Nguyễn Thị Thanh Truyền: Chuyên viên

Điện thoại: 0919 648 149

Email: Thanhtruyen@ninhthuan.gov.vn

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\nhat.jpg

Kiều Thị An: Chuyên viên tập sự

Điện thoại: 0933 023 382

Email: Kieuthian@ninhthuan.gov.vn

Description: F:\HINH CO QUAN\HINH CA NHAN CCVC\truyen.jpg

Đào Nhật Đạc: Chuyên viên tập sự

Điện thoại: 0163 2657 452

Email: Nhatdac@ninhthuan.gov.vn














Liên kết website